

MVUMI SECONDARY SCHOOL



NAFASI ZA MASOMO KIDATO CHA TANO MWAKA 2018

PCM, PCB, CBG, EGM, ECA, HGL, HGK, HGE, &HKL

MVUMI SECONDARY SCHOOL NI SHULE YA MCHANGANYIKO WAVULANA NA WASICHANA INAYOMILIKIWA NA THE ANGLICAN DIOCESE OF CENTRAL TANGANYIKA (D.C.T)

SHULE IPO KILOMETA 40 KUTOKA DODOMA MJINI, NI SHULE NZURI YENYE MAZINGIRA BORA YA KUJIFUNZIA, VITABU VYA KUTOSHA, MAKTABA YENYE VITABU VYA MASOMO YOTE, WALIMU WENYE SIFA NA UZOEFU WA KUFUNDISHA, SHULE PIA INA MAABARA NZURI KWA MASOMO YA SAYANSI, HUDUMA BORA ZA BWENI, MALEZI BORA YANAYOZINGATIA MAADILI MEMA YA KIAFRIKA.

(kujiridhisha na ubora wetu, Tembelea tovuti ya baraza la mitihani Tanzania www.necta.go.tz angalia matokeo yetu ya kidato cha sita kwenye shule number S.804 MVUMI SECONDARY SCHOOL)

SIFA ZA MUOMBAJI:

MUOMBAJI AWE AMEFAULU KWA KIWANGO CHA DARAJA LA KWANZA, DARAJA LA PILI AU DARAJA LA TATU KATIKA MITIHANI YAKE YA KIDATO CHA NNE.

FOMU ZA KUJIUNGA ZINAPATIKANA SHULENI MVUMI SECONDARY AU MACKAY HOUSE DODOMA MJINI, CHUMBA NAMBA 25 AU UNAWEZA KUPAKUA FOMU HIZO KATIKA TOVUTI YA SHULE AMBAYO NI WWW.DCTMVUMLSC.TZ AU KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA KWA NAMBA ZA SIMU ZIFUATAZO;

BAADA YA KUPAKUA FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO KWENYE TOVUTI YETU, NENDA TAWI LOLOTE LA BENKI YA CRDB AU NMB UKALIPIE ADA YA FOMU SH 20,000/=

CRDB BANK; ACCOUNT NUMBER: 0150447830600; JINA LA ACCOUNT: DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL.

NMB BANK, ACCOUNT NUMBER 52010017604

ACCOUNT NAME: DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL.

KISHA BAADA YA KUJAZA APPLICATION FORM KWA USAHIHI NA KUBANDIKA PICHA, AMBATANISHA PAY IN SLIP YA BENKI NA KISHA ZITUMWE SHULENI KWA NJIA YA POSTA AU KWA EMAIL KABLA YA TAR 30/MAY/2018

(PAY IN SLIP YA BENKI IANDIKWE JINA LA MWANAFUNZI LIKIFUATIWA NA MANENO YAFUATAYO, “APPLICATION FEE FOR FORM V- 2018”)

ANUANI;

DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL

P.O BOX 62

MVUMI, DODOMA

EMAIL; dctmvumiss@gmail.com

0714772095 - MWALIMU WA TAALUMA

0717243199 -MWALIMU WA TAALUMA

0717 245451-MKUU WA SHULE

dctmvumiss@gmail.com

MASOMO YA PRE- FORM FIVE YATAANZA TAR 1 APRIL 2018
MPAKA TAR 3 JUNE 2018 KWA ADA ZA SH 250,000 KWA BWENI NA
SH 100,000 KUTWA

“EDUCATION IS LIBERATION”