

MVUMI SECONDARY SCHOOL



KIDATO CHA KWANZA 2017

MVUMI SECONDARY SCHOOL NI SHULE YA MCHANGANYIKO WAVULANA NA WASICHANA, KUTWA NA BWENI INAYOMILIKIWA NA THE ANGLICAN DIOCESE OF CENTRAL TANGANYIKA (D.C.T)

SHULE INATANGAZA NAFASI ZA KIDATO CHA KWANZA KWA MWAKA 2017, MITIHAMI YA KUJIUNGA ITAFANYIA JUMAMOSI, TAR 17/09/2016, SAA MBILI ASUBUHI, KATIKA VITUO VIFUATAVYO;

1. SHULE YA MSINGI AMANI ILIYOPO DODOMA MJINI KARIBU NA DODOMA CENTRAL POLICE.
2. SHULE YA SEKONDARI DCT MVUMI-ILIYOPO MVUMI MISSION KARIBU NA HOSPITAL TEULE YA WILAYA.

FOMU ZA KUJIUNGA ZINAPATIKANA KWA SHILINGI 20,000/= TU KATIKA SEHEMU ZIFUATAZO;

1. SHULENI MVUMI SECONDARY –MVUMI MISSION
2. MACKAY HOUSE, DODOMA MJINI, CHUMBA NAMBA 25

UNaweza pia kutembelea tovuti ya shule WWW.DCTMVUMI.SC.TZ au kwa maelezo zaidi wasiliana kwa namba za simu zifuatazo;

BAADA YA KUPAKUA FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KWENYE MTANDAO, NENDA TAWI LOLOTE LA BENKI YA CRDB UKALIPIE ADA YA FOMU SH 20,000/=

ACCOUNT NUMBER: 0150447830600

JINA LA ACCOUNT: *DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL*

BENKI: CRDB

KISHA BAADA YA KUJAZA APPLICATION FORM KWA USAHIHI NA KUBANDIKA PICHA, AMBATANISHA PAY IN SLIP YA BENKI NA KISHA ZITUMWE SHULENI KWA NJIA YA POSTA AU KWA EMAIL. AU UNaweza KUZILETA SIKU YA KUFANYA MTHANI.

(PAY IN SLIP YA BENKI IANDIKWE JINA LA MWANAFUNZI LIKIFUATIWA NA MANENO YAFUATAYO, “APPLICATION FEE FOR FORM I 2017”)

ANUANI;

DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL

P.O BOX 62

MVUMI, DODOMA

EMAIL; dctmvumiss@gmail.com

[0714772095](tel:0714772095) - MWALIMU WA TAALUMA

[0717243199](tel:0717243199) -MWALIMU WA TAALUMA

[0717 245451](tel:0717245451)-MKUU WA SHULE

dctmvumiss@gmail.com