MVUMI SECONDARY SCHOOL

NAFASI ZA KIDATO CHA KWANZA 2021

FOMU ZA USAILI ZINAPATIKANA SEHEMU ZIFUATAZO;
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MVUMI SECONDARY SCHOOL-MVUMI MISSION; DODOMA,
MACKAY HOUSE, CHUMBA NAMBA 25 -DODOMA MJINI
PIA UNAWEZA KUPAKUA FOMU HIZO POPOTE ULIPO KATIKA TOVUTI YA SHULE

AMBAYO NI WWW.DCTMVUMI.SC.TZ

USAILLI:

USAILI (INTERVIEW) UTAFANYIKA TAR 17/10/2020 SIKU YA JUMAMOSI SAA MBILI
KAMILI ASUBUHI KATIKA VITUO VIFUATAVYO,

%+ MVUMI SECONDARY SCHOOL- MVUMI MISSION

%+ AMANIPRIMARY SCHOOL-DODOMA MJINI MKABALA NA KITUO KIKUU CHA POLISI

SHULE;

%+ MVUMI SECONDARY SCHOOL (S.0804) NI SHULE YA MCHANGANYIKO

WAVULANA NA WASICHANA, KUTWA NA BWENI INAYOMILIKIWA NA THE
ANGLICAN DIOCESE OF CENTRAL TANGANYIKA (D.C.T)

SHULE IPO KILOMETA CHACHE KUTOKA DODOMA MJINI, NI SHULE NZURI
YENYE MAZINGIRA BORA YA KUJIFUNZIA, VITABU VYA KUTOSHA, WALIMU
WENYE SIFA NA UZOEFU WA KUFUNDISHA, SHULE PIA INA MAABARA NZURI
KWA MASOMO YA SAYANSI, HUDUMA BORA ZA BWENI, MALEZI BORA
YANAYOZINGATIA MAADILI MEMA YA KIAFRIKA.

MVUMI SECONDARY SCHOOL PIA INAZO NAFASI CHACHE KWA KIDATO CHA
TANO MWAKA 2020 KATIKA MICHEPUO IFUATAYO; PCM, PCB,HGL, HGK & HKL


http://www.dctmvumi.sc.tz/

MAELEZO YA ZIADA BAADA YA KUPAKUA FOMU

KWENYE TOVUTL.

BAADA YA KUPAKUA FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA
KWANZA KWENYE TOVUTI YETU, NENDA TAWI LOLOTE LA BENKI YA CRDB
AU WAKALA WA CRDB UKALIPIE ADA YA FOMU SH 20,000/=

ACCOUNT NUMBER: 0150447830600
JINA LA ACCOUNT: DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL,
BENKI: CRDB

FOMU YA MALIPO IWE NA JINA LA MWANAFUNZI IKIFUATIWA NA MANENO
“APPLICATION FOR FORM 1 2021”

KISHA BAADA YA KUJAZA APPLICATION FORM KWA USAHIHI NA
KUBANDIKA PICHA, TUMA FOMU HIYO KWENYE ANUANI YA SHULE HAPO
CHINI).

THE HEADMASTER,

DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL,
P.O BOX 62,-MVUMI,

DODOMA

Au tuma kwa E-mail; dctmvumiss@gmail.com

KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NASI KWA NAMBA ZIFUATAZO

0717 243199 -MWALIMU WA TAALUMA
0714772095 - MWALIMU WA TAALUMA
0717 245451-MKUU WA SHULE

Email;dctmvumiss@gmail.com



mailto:dctmvumiss@gmail.com

